Laid Scrims Manufacturer da Supplier

Kwatanta Tsakanin Fiberglass Mesh da Laid Scrim

Gilashin fiberglass

Zaren warp leno ne guda biyu da zaren laka guda ɗaya, wanda aka saƙa da rapier loom da farko, sannan an shafe shi da manne.

fiberglass raga

Laid-scrim

labule (2) layya (3) zakka (4) dage farawa scrimskrim 5 skrim 6

Ana samar da scrim da aka shimfiɗa a cikin matakai na asali guda uku:

Mataki na 1: Ana ciyar da zanen gadon yadu daga ɓangarorin sashe na kai tsaye daga crel.

Mataki na 2: Na'urar juyawa ta musamman, ko turbine, tana shimfiɗa yadudduka masu tsayi a kan ko tsakanin zanen warp. Nan da nan an yi wa scrim ciki tare da tsarin mannewa don tabbatar da gyare-gyaren na'ura da ketare yadudduka.

Mataki na 3: A ƙarshe ana shanyar da scrim, ana kula da shi da zafi da kuma rauni a kan bututu ta wata na'ura daban.

 

Laid scrim yana da haske sosai, ƙananan nauyin zai iya zama gram 3-4 kawai, wannan yana adana babban kashi na albarkatun kasa, kuma nauyi zai iya zama kusan gram 100.

 

Yadin da aka saƙa da yarn ɗin yawo suna kwanciya a juna, kaurin haɗin gwiwa kusan iri ɗaya ne da kaurin yarn ɗin kanta. Kaurin tsarin duka yana da ma'ana kuma yana da bakin ciki sosai.

Saboda tsarin yana ɗaure ta hanyar mannewa, girman yana daidaitawa, yana kiyaye siffar.

Yawancin masu girma dabam suna samuwa don dage farawa scrims, kamar 3*3, 5*5, 10*10, 12.5*12.5, 4*6, 2.5*5, 2.5*10 da dai sauransu.

 

Aikace-aikace:

Gine-gine

Laid scrim ana amfani dashi ko'ina a cikin masana'antar foil na aluminum. Zai iya taimakawa masana'anta don haɓaka haɓakar samarwa kamar yadda tsayin yi zai iya kaiwa 10000m. Hakanan yana sanya samfurin da aka gama tare da mafi kyawun bayyanar.

GRP ƙirƙira bututu

Biyu yarn wanda ba saƙa da aka shimfiɗa scrim shine kyakkyawan zaɓi don masu kera bututu. Bututun da aka dage farawa yana da daidaituwa mai kyau da haɓakawa, juriya mai sanyi, juriya mai zafi da juriya, wanda zai iya haɓaka rayuwar bututun sosai.

Marufi

Laid scrim wanda aka fi amfani dashi don samar da kumfa tef composite, Double gefuna tef fili & Lamination na masking tef. envelopes, kwali kwantena, Transport Akwatin, Anticorrosive takarda, Air kumfa cushioning, Takarda jaka tare da tagogi, high m fina-finai iya mu kuma.

Falo

Yanzu duk manyan masana'antun cikin gida da na waje suna yin amfani da shimfidar wuri a matsayin shimfidar ƙarfafawa don guje wa haɗin gwiwa ko ɓarke ​​​​tsakanin guda, wanda ke haifar da haɓaka zafi da haɓaka kayan.

Sauran abubuwan amfani: Fale-falen PVC / PVC, Kafet, Fale-falen fale-falen fale-falen, yumbu, katako ko gilashin mosaic tiles, Mosaic parquet (ƙarƙashin haɗin gwiwa), Cikin gida da waje, waƙoƙi don wasanni da filayen wasa.

Laid scrim yana da tsada-tasiri! Samar da injuna ta atomatik, ƙarancin amfani da albarkatun ƙasa, ƙarancin shigar da aiki. Kwatanta da raga na gargajiya, dage farawa scrims suna da babban fa'ida a cikin farashi!

Barka da zuwa ziyarci Shanghai Ruifiber, ofisoshi da shuke-shuken aiki, a farkon dacewa.—-www.rfiber-laidscrim.com


Lokacin aikawa: Jul-09-2021
da
WhatsApp Online Chat!