Tun da ciwon huhu da ke haifar da sabon coronavirus ya faru, gwamnatinmu ta ɗauki matakin da himma, haka kuma kamfaninmu yana ci gaba da faɗakarwa ta kowane fanni.
Na farko, mataimakin shugaban mu ya kira kowane memba na Ruifiber don bayyana mata gaisuwa mai kyau kuma ya umarce mu da mu kula da iyalinmu da kanmu. Abu na biyu, shugabanmu ya yanke shawarar kashe lokutan ofis kuma ya yi aiki a gida don ci gaba da tuntuɓar abokan cinikinmu. da kuma yi musu hidima.Na uku,Kowane membobi da suka fito daga garuruwa daban-daban a Ruifiber keɓewar kwanaki 14 ba tare da bata lokaci ba kuma suna ƙarƙashin kulawar likita.Na ƙarshe amma ba ƙaramin ba, kamfaninmu sanye take da ma'aunin zafi da sanyio. maganin kashe kwayoyin cuta, sanitizer na hannu yana yin cikakken shiri ga ma'aikaci.
Haɗin gwiwarmu za ta ci gaba, kuma idan kun damu da haɗarin da ke tattare da jigilar kayayyaki, ina ba ku tabbacin cewa samfuranmu za su kasance masu ɓarna a masana'antu da ɗakunan ajiya, kuma kayan za su ɗauki lokaci mai tsawo suna wucewa kuma cutar ba zai rayu ba, wanda zaku iya bin martanin hukuma ta Hukumar Lafiya ta Duniya.
Bayan kokarin junanmu na gwamnati da jama'a, an kawar da yanayin cutar sosai kuma ya zama barga. A kan kare lafiyar kowane memba a Ruifiber da tsarin jama'a, kamfaninmu yana da sha'awar saduwa da kowane abokin ciniki' buƙatun da samfur. samfurori masu daidaituwa daidai da bukatun su.
A ƙarshe, Ruifiber yana so ya ba da kyakkyawan fata da godiya ga duk abokan haɗin gwiwa waɗanda suka damu da mu koyaushe.
Lokacin aikawa: Fabrairu-11-2020