Scrim masana'anta ne na ƙarfafa farashi wanda aka yi daga zaren filament mai ci gaba a cikin ginin ragar buɗaɗɗen. Tsarin masana'anta na scrim da aka ɗora yana haɗa nau'ikan yadudduka waɗanda ba saƙa tare, yana haɓaka scrim tare da halaye na musamman.
1.Dimensional kwanciyar hankali
2.Karfin juzu'i
3.Alkali juriya
4.Hawaye juriya
5.Juriya ta wuta
6.Anti-microbial Properties
7.Tsarin ruwa
A matsayin wani ɓangare na sabis ɗin mu na bespoke, za mu iya keɓance scrim ɗin mu don biyan bukatun ku. Scrim ɗin mu na iya zama ɓangaren da ya ɓace wanda ke sa kaset ɗin ku ya fi ƙarfi da tsada.
A matsayin ƙungiyar haɓakawa, haɓakawa, tallace-tallacenmu da ƙungiyoyin fasaha suna ci gaba da neman haɓaka samfuran manne da aiki tare da abokan ciniki don biyan buƙatun su na canzawa da buƙatun ci gaba.
1. ZABI SIRRINKA
Muna ba da nau'i-nau'i masu nauyi iri-iri da kuma saƙa da aka saka tare da buɗaɗɗen ginin da aka yi da polyester da gilashi. Don buƙatu na musamman, muna ba da yadudduka masu nauyi masu nauyi ko ƙarin yadudduka masu ban mamaki tare da kaddarorin na musamman, kamargilashin, polyester, nailan, polypropylene, PTFE, aramid, karfe, azurfa, bakin karfe,da sauransu. Idan ba ku da tabbacin wane scrim zai fi dacewa da bukatun ku, kawai ku tambaye mu!
2. ZABIN ABINDA AKE SAMA
Ƙungiyarmu ta Bincike da Ci gaba koyaushe tana kan ƙalubale. Muna farin cikin yin tunani a waje da akwatin idan ya zo ga haɓaka ƙarfin ƙarfafawa wanda ya dace da bukatun ku.
3. KARFAFA KAset ɗin ku
Da zarar mun amince da scrim na ƙarfafawa wanda ke aiki mafi kyau don aikace-aikacenku, zaku sami damar amfani da wannan ɓangaren don ƙirƙirar tef ɗin manne mai ƙarfi da ɗorewa.
Kullum muna neman sabbin abokan haɓakawa waɗanda ke son bincika kewayon samfuran mu kuma ƙirƙirar sabon abu tare. Aikin tef ɗin ku yana da mahimmanci a gare mu, kuma burinmu shine ƙirƙirar wani abu da zai manne da ku da ƙungiyar ku don samun sakamako mai inganci. Scrims ɗin mu na iya samun amfani da su a cikin aikace-aikace da yawa.
Barka da zuwa ziyarci Shanghai Ruifiber, ofisoshi da shuke-shuken aiki, a farkon dacewa.—-www.rfiber-laidscrim.com
Lokacin aikawa: Agusta-27-2021