Guda guda ɗaya
Wannan shine mafi yawan ginin scrim. Zaren warp na farko a ƙarƙashin zaren saƙar yana biye da zaren yaɗa sama da zaren saƙar. Ana maimaita wannan tsari a duk faɗin faɗin. Yawanci tazara tsakanin zaren na yau da kullun ne a fadin faɗin duka. A tsakanin mahadar zaren biyu za su haɗu da juna koyaushe.
Warp=duk zaren cikin hanyar injin
Weft=duk zaren da ke kan giciye
Yaki biyu
Za a sanya zaren zaren na sama da na ƙasa a koyaushe ɗaya a kan ɗayan ta yadda zaren zaren zaren za su kasance koyaushe yana daidaita tsakanin zaren riɓi na sama da na ƙasa. A tsakanin mahadar zaren guda uku zasu hadu da juna koda yaushe.
Scrim nonwoven laminates
Ana lanƙwasa ƙugiya (yaki ɗaya ko biyu) akan abin da ba a saka ba (wanda aka yi daga gilashi, polyester ko wasu zaruruwa). Yana yiwuwa a samar da laminates tare da nonwovens yin la'akari daga 15 zuwa 200g/m2.
Wuraren gine-gine
Sauran gine-gine na rectangular
Tsarin asymmetrical
Triaxial gine-gine
Barka da zuwa tuntuɓar Shanghai Ruifiber don keɓance ƙarin hanyoyin ƙarfafa abubuwan haɗin gwiwa!
Lokacin aikawa: Juni-28-2020